Thay mặt lãnh đạo tỉnh, đồng chí Lê Hồng Quang, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy An Giang Lê Hồng Quang đã ghi nhận, biểu dương và đánh giá cao sự nỗ lực của Đảng ủy, Ban Lãnh đạo Sở Giáo dục và Đào tạo An Giang, các thầy giáo, cô giáo, cán bộ lãnh đạo, quản lý, người lao động ngành giáo dục, các bậc phụ huynh và học sinh đã đạt thành tích xuất sắc trong kỳ thi tốt nghiệp THPT, góp phần khẳng định chất lượng giáo dục tỉnh nhà ngày càng tiến bộ.
![Bí thư Tỉnh ủy An Giang Lê Hồng Quang biểu dương kết quả tốt nghiệp THPT năm 2023](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2023/20230722/images/ThuChucMung_tha%CC%82%CC%80y-gia%CC%81o%2C-co%CC%82-gia%CC%81o%2C-ca%CC%81n-bo%CC%A3%CC%82-qua%CC%89n-ly%CC%81%2C-ngu%CC%9Bo%CC%9B%CC%80i-lao-%C4%91o%CC%A3%CC%82ng-nga%CC%80nh-Gia%CC%81o-du%CC%A3c-21-7-2023.jpg)