![Huyện Châu Phú xếp hạng nhất toàn đoàn Giải Đẩy gậy, kéo co thiếu niên, trẻ và vô địch tỉnh An Giang năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240128/images/%C4%91%E1%BA%A9y-g%E1%BA%ADy.jpg)
Tranh tài môn đẩy gậy
![Huyện Châu Phú xếp hạng nhất toàn đoàn Giải Đẩy gậy, kéo co thiếu niên, trẻ và vô địch tỉnh An Giang năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240128/images/k%C3%A9o-co.jpg)
Thi đấu kéo co
Có 346 vận động viên của 12 đơn vị, gồm: Lữ đoàn 962, Công an tỉnh, các huyện, thị xã, thành phố thi đấu các nội dung: Thiếu niên (nam, nữ) từ 14 - 15 tuổi; trẻ (nam, nữ) từ 16 - 18 tuổi; vô địch (nam, nữ) từ 19 tuổi trở lên.
![Huyện Châu Phú xếp hạng nhất toàn đoàn Giải Đẩy gậy, kéo co thiếu niên, trẻ và vô địch tỉnh An Giang năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240128/images/trao-huy-ch%C6%B0%C6%A1ng.jpg)
Trao huy chương cho các vận động viên
![Huyện Châu Phú xếp hạng nhất toàn đoàn Giải Đẩy gậy, kéo co thiếu niên, trẻ và vô địch tỉnh An Giang năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240128/images/gi%E1%BA%A3i-to%C3%A0n-%C4%91o%C3%A0n.jpg)
Ban Tổ chức trao giải cho 3 đơn vị xếp hạng cao nhất
![Huyện Châu Phú xếp hạng nhất toàn đoàn Giải Đẩy gậy, kéo co thiếu niên, trẻ và vô địch tỉnh An Giang năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240128/images/c%C3%A1c-%C4%91%E1%BB%99i.jpg)
Các đơn vị mừng chiến thắng
Kết quả, huyện Châu Phú xếp hạng nhất toàn đoàn, với 11 Huy chương vàng, 14 Huy chương bạc, 4 Huy chương đồng. Hạng nhì toàn đoàn thuộc về TP. Châu Đốc và TX. Tịnh Biên xếp thứ ba toàn đoàn.
M.H