- Ngày 19/5, Phó Tổng Giám đốc, Chủ tịch Công đoàn cơ sở (CĐCS) Công ty Cổ phần Môi trường đô thị An Giang (Khối trưởng Khối Thi đua số 2) Đặng Anh Dũng cho biết, đã phối hợp CĐCS Công ty TNHH MTV Khai thác thủy lợi An Giang tổ chức Giải Bóng đá tứ hùng hưởng ứng “Tháng Công nhân và Tháng hành động về an toàn vệ sinh lao động năm 2024”, chào mừng kỷ niệm 95 năm Ngày thành lập Công đoàn Việt Nam (28/7/1929-28/7/2024).
Lan tỏa phong trào cầu lông
Olympic Paris 2024: Ánh Nguyệt lĩnh ấn tiên phong cho đoàn TTVN
Sôi nổi hội thao nông dân xã Phú Long
Schauffele xuất sắc vô địch The Open 2024
Bế mạc Hội thao Công nhân, viên chức, lao động huyện Chợ Mới
Vô địch Grand Slam để 'sánh vai' cùng người thầy quá cố
The Open Championship 2024 khai mạc: Cuộc chiến trước Olympic