![Đoàn Thanh niên BIDV tổ chức hoạt động an sinh xã hội trị giá 170 triệu đồng tại An Giang](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2023/20230827/images/_HIE1875.jpg)
Các đại biểu tham dự chương trình
Phó Bí thư Tỉnh đoàn An Giang Hồ Thị Hồng Phướng; Phó Bí thư Thường trực Đoàn Thanh niên BIDV Nguyễn Thị Lan Phương, cùng lãnh đạo Ngân hàng BIDV chi nhánh An Giang và các đoàn viên, thanh niên BIDV các tỉnh, thành phố khu vực ĐBSCL tham dự.
![Đoàn Thanh niên BIDV tổ chức hoạt động an sinh xã hội trị giá 170 triệu đồng tại An Giang](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2023/20230827/images/_HIE1933.jpg)
Phó Bí thư Thường trực Đoàn Thanh niên BIDV Nguyễn Thị Lan Phương trao bảng tượng trưng chương trình an sinh xã hội trị giá 170 triệu đồng tại tỉnh An Giang
![Đoàn Thanh niên BIDV tổ chức hoạt động an sinh xã hội trị giá 170 triệu đồng tại An Giang](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2023/20230827/images/_HIE1962.jpg)
Phó Bí thư Tỉnh đoàn An Giang Hồ Thị Hồng Phướng trao thư cảm ơn Phó Bí thư Thường trực Đoàn Thanh niên BIDV Nguyễn Thị Lan Phương
![Đoàn Thanh niên BIDV tổ chức hoạt động an sinh xã hội trị giá 170 triệu đồng tại An Giang](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2023/20230827/images/_HIE1941.jpg)
Tặng xe đạp cho học sinh có hoàn cảnh gia đình khó khăn
![Đoàn Thanh niên BIDV tổ chức hoạt động an sinh xã hội trị giá 170 triệu đồng tại An Giang](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2023/20230827/images/_HIE1981.jpg)
Tặng ghế đá cho Khu Lưu niệm Chủ tịch Tôn Đức Thắng
![Đoàn Thanh niên BIDV tổ chức hoạt động an sinh xã hội trị giá 170 triệu đồng tại An Giang](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2023/20230827/images/_HIE1998.jpg)
Trồng cây lưu niệm tại Khu Lưu niệm Chủ tịch Tôn Đức Thắng
![Đoàn Thanh niên BIDV tổ chức hoạt động an sinh xã hội trị giá 170 triệu đồng tại An Giang](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2023/20230827/images/z4637416332133_4613d5bfdb1f137fa7b9d908ad9976b7.jpg)
Khởi công xây dựng hồ bơi di động tại Trường Tiểu học "B" Nhơn Mỹ
![Đoàn Thanh niên BIDV tổ chức hoạt động an sinh xã hội trị giá 170 triệu đồng tại An Giang](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2023/20230827/images/_HIE2074.jpg)
Khởi công xây dựng Ngôi nhà Yêu thương cho gia đình anh Huỳnh Văn Sơn (ngụ xã Vọng Đông, huyện Thoại Sơn)
Theo đó, Đoàn Thanh niên BIDV khu vực ĐBSCL tặng 1 ngôi nhà Yêu thương, trị giá 70 triệu đồng cho gia đình anh Huỳnh Văn Sơn (ngụ xã Vọng Đông, huyện Thoại Sơn); tặng 1 hồ bơi di động, trị giá 50 triệu đồng cho Trường Tiểu học "B" Nhơn Mỹ (Chợ Mới); 20 xe đạp; 10 suất học bổng cho học sinh có hoàn cảnh gia đình khó khăn; tặng 10 ghế đá cho Khu Lưu niệm Chủ tịch Tôn Đức Thắng và tặng 2.000 cây xanh… Tổng các nguồn lực trị giá 170 triệu đồng.
![Đoàn Thanh niên BIDV tổ chức hoạt động an sinh xã hội trị giá 170 triệu đồng tại An Giang](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2023/20230827/images/_HIE1791.jpg)
![Đoàn Thanh niên BIDV tổ chức hoạt động an sinh xã hội trị giá 170 triệu đồng tại An Giang](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2023/20230827/images/_HIE1811.jpg)
![Đoàn Thanh niên BIDV tổ chức hoạt động an sinh xã hội trị giá 170 triệu đồng tại An Giang](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2023/20230827/images/_HIE1821.jpg)
Các đại biểu dâng hoa tượng lên đài Chủ tịch Tôn Đức Thắng (phường Mỹ Long, TP. Long Xuyên) và đền thờ Chủ tịch Tôn Đức Thắng
![Đoàn Thanh niên BIDV tổ chức hoạt động an sinh xã hội trị giá 170 triệu đồng tại An Giang](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2023/20230827/images/_HIE2151.jpg)
Phó Bí thư Thường trực Đoàn Thanh niên BIDV Nguyễn Thị Lan Phương thăm, tặng quà Mẹ Việt Nam Anh hùng Võ Thị Bảy
![Đoàn Thanh niên BIDV tổ chức hoạt động an sinh xã hội trị giá 170 triệu đồng tại An Giang](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2023/20230827/images/_HIE2196.jpg)
Ra quân trồng cây xanh tại Khu Di tích cách mạng Mỹ Khánh
![Đoàn Thanh niên BIDV tổ chức hoạt động an sinh xã hội trị giá 170 triệu đồng tại An Giang](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2023/20230827/images/_HIE2223.jpg)
Dịp này, Đoàn Thanh niên BIDV khu vực ĐBSCL và Tỉnh đoàn An Giang đã dâng hoa lên tượng đài Chủ tịch Tôn Đức Thắng (phường Mỹ Long, TP. Long Xuyên) và đền thờ Chủ tịch Tôn Đức Thắng (xã Mỹ Hòa Hưng, TP. Long Xuyên); thăm Mẹ Việt Nam Anh hùng Võ Thị Bảy (ngụ xã Vọng Đông, huyện Thoại Sơn) và tổ chức lễ phát động trồng cây tạo cảnh quan xây dựng nông thôn mới tại Khu Di tích cách mạng Mỹ Khánh (TP. Long Xuyên).
TRUNG HIẾU