![Châu Thành tổ chức Hội thi Tuyên truyền phát triển văn hóa đọc](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240810/images/Q.jpg)
![Châu Thành tổ chức Hội thi Tuyên truyền phát triển văn hóa đọc](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240810/images/Q3.jpg)
![Châu Thành tổ chức Hội thi Tuyên truyền phát triển văn hóa đọc](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240810/images/Q1.jpg)
Các thí sinh trình bày phần thi
Các trường thi tuyên truyền kể chuyện sách có hoạt cảnh minh họa; diễn tiểu phẩm mang nội dung tuyên truyền về phát triển văn hóa đọc và trưng bày các gian hàng triển lãm, xếp sách nghệ thuật.
![Châu Thành tổ chức Hội thi Tuyên truyền phát triển văn hóa đọc](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240810/images/Q4.jpg)
![Châu Thành tổ chức Hội thi Tuyên truyền phát triển văn hóa đọc](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240810/images/Q5.jpg)
Trao cho các tập thể, cá nhân đạt thành tích cao
Kết quả, 2 giải A phần thi tuyên truyền kể chuyện sách có hoạt cảnh minh họa thuộc về Trường Tiểu học “A” An Châu và Trường THCS Vĩnh An; 2 giải A phần thi trưng bày các gian hàng triển lãm, xếp sách nghệ thuật thuộc về Trường Tiểu học Vĩnh Lợi và Trường THCS Vĩnh Bình.
L.H