![Trường Đại học An Giang tổ chức lễ tốt nghiệp năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240803/images/A%201%20%20%20%20DSC_7301.jpg)
![Trường Đại học An Giang tổ chức lễ tốt nghiệp năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240803/images/A%202%20%20%20%20DSC_7267.jpg)
![Trường Đại học An Giang tổ chức lễ tốt nghiệp năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240803/images/A%203%20%20%20%20DSC_7281.jpg)
Các đại biểu và tân thạc sĩ, tân cử nhân, kỹ sư tham dự lễ tốt nghiệp
![Trường Đại học An Giang tổ chức lễ tốt nghiệp năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240803/images/A%204%20%20%20%20DSC_7237.jpg)
Quang cảnh lễ trao bằng tốt nghiệp
![Trường Đại học An Giang tổ chức lễ tốt nghiệp năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240803/images/A%205%20%20%20%20%20DSC_7353.jpg)
Đại diện sinh viên tri ân Ban Giám hiệu Trường Đại học An Giang
![Trường Đại học An Giang tổ chức lễ tốt nghiệp năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240803/images/A%206%20DSC_7359.jpg)
Khen thưởng cho học viên tốt nghiệp thủ khoa các chuyên ngành trình độ thạc sĩ
![Trường Đại học An Giang tổ chức lễ tốt nghiệp năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240803/images/A%207%20%20DSC_7365.jpg)
Khen thưởng sinh viên đạt danh hiệu thủ khoa toàn Trường Đại học An Giang tốt nghiệp năm học 2023 - 2024
![Trường Đại học An Giang tổ chức lễ tốt nghiệp năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240803/images/A%208%20%20DSC_7372.jpg)
Khen thưởng cho thủ khoa các chuyên ngành
![Trường Đại học An Giang tổ chức lễ tốt nghiệp năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240803/images/A%209%20%20%20DSC_7403.jpg)
![Trường Đại học An Giang tổ chức lễ tốt nghiệp năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240803/images/A%2010%20%20DSC_7429.jpg)
Trao bằng tốt nghiệp và tặng quà cho các tân thạc sĩ, tân cử nhân, kỹ sư
![Trường Đại học An Giang tổ chức lễ tốt nghiệp năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240803/images/A%2011%20%20%20%20DSC_7497.jpg)
![Trường Đại học An Giang tổ chức lễ tốt nghiệp năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240803/images/A%2012%20%20%20DSC_7530.jpg)
Niềm vui trong ngày nhận bằng tốt nghiệp đại học
Năm 2024, Trường Đại học An Giang có 1.648 sinh viên được trao bằng tốt nghiệp, gồm: 35 tân thạc sĩ, 1.613 tân cử nhân, kỹ sư (1.477 sinh viên chính quy và 136 sinh viên vừa làm vừa học). Kết quả học tập có 29 sinh viên đạt loại xuất sắc, 386 sinh viên loại giỏi, 884 sinh viên loại khá, 49 sinh viên loại trung bình- khá và 265 sinh viên loại trung bình.
Tại buổi lễ tốt nghiệp, Trường Đại học An Giang đã khen thưởng cho 28 thủ khoa các chuyên ngành, 4 thủ khoa chuyên ngành trình độ thạc sĩ, 1 sinh viên đạt danh hiệu thủ khoa toàn trường.
Phát biểu tại buổi lễ tốt nghiệp, PGS- TS Võ Văn Thắng, Hiệu trưởng Trường Đại học An Giang chúc mừng các tân thạc sĩ, tân cử nhân, kỹ sư đã hoàn thành xuất sắc chương trình đào tạo của trường. Đồng thời mong muốn các tân thạc sĩ, tân cử nhân, kỹ sư hãy áp dụng tốt các kiến thức được học hiệu quả vào cuộc sống, công việc, góp phần đóng góp cho gia đình và xã hội…
Tin, ảnh: THANH HÙNG