![Sở Nội vụ An Giang tổ chức lớp bồi dưỡng công tác lễ tân, khánh tiết trong công sở](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2022/20221111/images/z3871892811798_878490a1d26246cd142de48e342b7fb7.jpg)
Tại lớp tập huấn, các học viên được trang bị những kiến thức về công tác lễ tân, khánh tiết trong ngoại giao tại các cơ quan hành chính; kỹ năng giao tiếp xuyên văn hóa trong ngoại giao tại các cơ quan hành chính; cách xử lý tình huống, kỹ năng giao tiếp, làm việc kết nối nhóm và kỹ năng quan hệ công chúng…
Qua đó, nhằm giúp cán bộ, công chức, viên chức nắm vững những nội dung cơ bản, hoạt động về nghiệp vụ giao tiếp, nâng cao kiến thức và kỹ năng lễ tân văn phòng, văn hóa giao tiếp ứng xử, đối nội, đối ngoại và lễ tân để vận dụng vào thực tiễn công tác…
HUỲNH LỘC