![Tổ chức Chương trình “Tết với em thơ vùng biên” Xuân Giáp Thìn năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240126/images/A-1--DSC_5444.jpg)
![Tổ chức Chương trình “Tết với em thơ vùng biên” Xuân Giáp Thìn năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240126/images/A-2---DSC_5469.jpg)
Các đại biểu và học sinh tham dự chương trình
![Tổ chức Chương trình “Tết với em thơ vùng biên” Xuân Giáp Thìn năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240126/images/A-4---DSC_5545.jpg)
Tặng quà cho các học sinh Trường THCS Đa Phước
![Tổ chức Chương trình “Tết với em thơ vùng biên” Xuân Giáp Thìn năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240126/images/A-5---DSC_5546.jpg)
Các học sinh được nhận quà Tết
![Tổ chức Chương trình “Tết với em thơ vùng biên” Xuân Giáp Thìn năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240126/images/A-6----DSC_5447.jpg)
Các thiếu nhi phục vụ văn nghệ khai mạc chương trình
![Tổ chức Chương trình “Tết với em thơ vùng biên” Xuân Giáp Thìn năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240126/images/A-7---DSC_5551.jpg)
Giáo dục rèn luyện kỹ năng thực hành xã hội cho thiếu nhi
![Tổ chức Chương trình “Tết với em thơ vùng biên” Xuân Giáp Thìn năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240126/images/A-8-DSC_5552.jpg)
Chuyến xe yêu thương tặng quà cho các học sinh
![Tổ chức Chương trình “Tết với em thơ vùng biên” Xuân Giáp Thìn năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240126/images/A-9--DSC_5556.jpg)
Tặng giày cho em học sinh khó khăn
![Tổ chức Chương trình “Tết với em thơ vùng biên” Xuân Giáp Thìn năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240126/images/A-10----DSC_5558.jpg)
Tặng quà cho thương binh và gia đình chính sách
Theo đó, Ban Tổ chức chương trình đã trao 156 phần quà cho gia đình chính sách và học sinh; tổ chức cho các học sinh tham gia các gian hàng ẩm thực; gian hàng trò chơi, thưởng thức chương trình văn nghệ…
Ngoài ra, Nhà Thiếu nhi tỉnh An Giang còn tổ chức “Giáo dục rèn luyện kỹ năng thực hành xã hội cho thiếu nhi tỉnh An Giang năm 2024”; Chi đoàn Cơ quan Tỉnh đoàn tổ chức “Chuyến xe yêu thương...
Tin, ảnh: THANH HÙNG