![194 giáo viên, học sinh tham gia lớp tập huấn cán bộ Đoàn trường trung học phổ thông năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240813/images/CBD4.jpg)
![194 giáo viên, học sinh tham gia lớp tập huấn cán bộ Đoàn trường trung học phổ thông năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240813/images/CBD2.jpg)
194 giáo viên, học sinh tham gia lớp tập huấn cán bộ Đoàn trường học trung học phổ thông năm 2024
![194 giáo viên, học sinh tham gia lớp tập huấn cán bộ Đoàn trường trung học phổ thông năm 2024](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240813/images/CBD1.jpg)
Trao quyết định phân công cho Ban Cán sự lớp
Trong 4 ngày (từ 13-16/8), giáo viên và cán bộ Đoàn các trường trung học phổ thông trên địa bàn tỉnh sẽ được tiếp cận các nội dung: Xây dựng và quản lý kênh truyền thông của Đoàn; sáng tạo các sản phẩm truyền thông bằng các công cụ, như: AI, Canva, Capcut; kỹ năng giao tiếp, xây dựng hình ảnh bản thân trên mạng xã hội; kỹ năng tổ chức và thiết kế kịch bản cho các hoạt động của Đoàn…, do các báo cáo viên ở TP. Hồ Chí Minh và trong tỉnh hướng dẫn.
ĐỨC TOÀN