- Ngày 12/2, Bộ trưởng Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Lê Minh Hoan đã đến thăm đồng, chúc Tết ở huyện Thoại Sơn (tỉnh An Giang), nhân dịp đầu Xuân Giáp Thìn 2024. Phó Chủ tịch UBND tỉnh An Giang Nguyễn Thị Minh Thúy; Bí thư Huyện ủy Thoại Sơn Nguyễn Thị Minh Kiều; Giám đốc Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn tỉnh An Giang Nguyễn Sĩ Lâm tham gia cùng đoàn công tác.
Xã Thạnh Mỹ Tây xây dựng nông thôn mới nâng cao
Phụ nữ Phú Tân chung sức trong xây dựng nông thôn mới
Nỗ lực của xã vùng sâu Tân Phú
Mỹ Đức xây dựng nông thôn mới nâng cao
Niềm vui ở xã nông thôn mới nâng cao Vĩnh Châu
Lương Phi huy động sức dân xây dựng nông thôn mới
Phú Hữu xã hội hóa công trình xây dựng, tạo động lực phát triển