50 lãnh đạo, công nhân viên chức, người lao động các sở, ban ngành, đoàn thể và doanh nghiệp trên địa bàn tỉnh tham dự giải, được chia làm 2 nhóm, tranh tài nội dung đôi nam.
Kết quả, cặp đội vận động viên Kỉnh – Trung (Ngân hàng TMCP Công Thương chi nhánh An Giang) xuất sắc đoạt giải nhất nhóm 1; cặp đội vận động viên Khánh – Lâm (Ngân hàng TMCP Công Thương chi nhánh An Giang) đoạt giải nhất nhóm 2.
Ngoài ra, Ban Tổ chức giải còn trao giải nhì, 2 giải ba cho các cặp đội xuất sắc ở mỗi 2 nhóm.
![Tòa án nhân dân tỉnh tổ chức giải quần vợt kỷ niệm 73 năm ngày truyền thống ngành](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2018/20180908/images/LTH_6082.jpg)
Các vận động viên tham dự giải
Tranh tài quyết liệt
![Tòa án nhân dân tỉnh tổ chức giải quần vợt kỷ niệm 73 năm ngày truyền thống ngành](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2018/20180908/images/LTH_6350.jpg)
![Tòa án nhân dân tỉnh tổ chức giải quần vợt kỷ niệm 73 năm ngày truyền thống ngành](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2018/20180908/images/LTH_6319.jpg)
Ban Tổ chức trao giải nhất cho các cặp vận động viên nhóm 1 và nhóm 2
Tin, ảnh: TRUNG HIẾU