![Giao lưu Khối thi đua Công đoàn cơ sở các trường mầm non ở TP. Long Xuyên và quận Thốt Nốt](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2020/20200107/images/DSC_3746.jpg)
Đoàn đã đến dâng hương tại Khu Di tích cách mạng Mỹ Khánh, ôn lại truyền thống lịch sử Đảng Cộng sản Việt Nam; học tập, trao đổi kinh nghiệm trong việc xây dựng trường đạt chuẩn quốc gia mức độ 1 tại Trường Mẫu giáo Vành Khuyên; tham quan nông trại Phan Nam - mô hình du lịch gắn với giáo dục học đường tại xã Mỹ Khánh.
2 khối thi đua chia sẻ kinh nghiệm để đưa phong trào trong công nhân, viên chức, lao động ngành giáo dục ngày càng phát triển.
MỸ HẠNH