![Lãnh đạo huyện An Phú viếng Nhà bia ghi tên Anh hùng Liệt sĩ](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240726/images/A2(1).jpg)
Các đại biểu dành một phút mặc niệm để tưởng nhớ công ơn các Anh hùng liệt sĩ
![Lãnh đạo huyện An Phú viếng Nhà bia ghi tên Anh hùng Liệt sĩ](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240726/images/A3.jpg)
Dâng hoa tưởng niệm các Anh hùng liệt sĩ
![Lãnh đạo huyện An Phú viếng Nhà bia ghi tên Anh hùng Liệt sĩ](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240726/images/A4.jpg)
![Lãnh đạo huyện An Phú viếng Nhà bia ghi tên Anh hùng Liệt sĩ](https://images.baoangiang.com.vn/image/fckeditor/upload/2024/20240726/images/A5.jpg)
Các đại biểu thắp hương tưởng niệm các Anh hùng liệt sĩ
Trong không khí trang nghiêm, các đại biểu đã dâng hoa, dành một phút mặc niệm, thành kính dâng hương trước lễ đài để tỏ lòng tri ân đối với các Anh hùng liệt sĩ đã không tiếc máu xương hy sinh vì nền độc lập tự do của Tổ quốc.
Đảng bộ, chính quyền và Nhân dân huyện An Phú quyết tâm thực hiện thắng lợi nhiệm vụ chính trị, phát triển kinh tế - xã hội, giữ vững quốc phòng - an ninh. Đồng thời, thực hiện tốt công tác “Đền ơn đáp nghĩa”, chăm lo kịp thời các chế độ đối với các gia đình chính sách, người có công và động viên các gia đình vươn lên trong cuộc sống.
NGỌC CẨM - H.HUYNH